Antifan MileyCyrus Vn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nội quy - quy định của rum

Go down

Nội quy - quy định của rum Empty Nội quy - quy định của rum

Bài gửi  Admin Wed Jun 17, 2009 8:38 pm

Chào bạn!
Cám ơn vi bạn đã tham gia ủng hộ 4rum mới! ^^
Bây giờ quả là khó khăn vì 4rum cũng mới mở, bài post chưa có nhiều. Cho nên Bi muốn bạn giúp Bi một phần - đó là comment các bài post. Có thể bài đó bạn đã xem rồi nhưng hiện tại để forum ko bị trống Bi nghĩ đó là viếc tốt nhất bạn có thể giúp 4rum.

Bây h quay lại với rules nhá:

1. AFMC ko cấm các bạn nói ra suy nghĩ của mình nhưng mọi người đều muốn hạn chế những câu nói tục.

2. Nếu thấy có bạn "ko phải là anti" thì cũng bình tĩnh "nói chuyện phải trái" với bạn ý. Nếu cảm thấy "ko bình tĩnh được nữa thì ... phang thẳng".

3. Những bài post đều phải có credit như sau:
Credit: nơi lấy bài + nick mình@AFMCvn
Vì bây giờ 4rum sẽ hoạt động như các 4rum khác nên việc credit là cần thiết.

4. Nghiêm cấm các bài post một từ.
VD: "Tởm", "Thankssss"
Mod sẽ del các bài post như thế.

5. Bạn hãy viết tiếng việt có dấu nhé.

Và cuối cùng: CHÚC BẠN CÓ THỜI GIAN VUI VẺ!

*tips: Fan Mc vào mà coi
Chào bạn!

Tôi thực sự ko quan tâm vì sao bạn lại "tham gia" vì cái rì.
Tôi chỉ muốn nói là 4rum chúng tôi hoạt đọng độc lập và ko muốn có bất cứ va chạm nào với "những mem ko phải là antifan".

Có thể thế giới anti và fan ko giống nhau. Nhưng tôi nghĩ bạn vẫn nên là một người có tự trọng mà rút lui khỏi đây. Chúng tôi sẽ ko đuổi bạn đâu, nhưng có lẽ đối vói một fan khi xem những "thông tin" về idol của mình do các anti "cung cấp" quả thực là ko đơn giản. Tôi mong bạn suy nghĩ cho kỹ.

Cung giống như các bạn có FC riêng như mileycyrusvn,.... v.v... thì chúng tôi có AFS. Nơi giải toả cảm xúc của mình!

Thân ái!
Admin
Admin
Admin

https://antimileycyrusvn.forumvi.com